ลำดับที่ |
ชื่อ-นามสกุล |
หน่วยงาน |
สถานะ |
1. |
ดร.วิศลย์ธีรา เมตตานนท์
|
คณะศิลปศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
2. |
นางสาวอันวิดา ทีฆทรัพย์
|
สำนักงานอธิการบดี 025853810 |
ยืนยันการอบรม |
3. |
นางศิริอรพิมพ์ สัณหจันทร์
|
คณะศิลปศาสตร์ประยุกต์ 025872096 |
ยกเลิก |
4. |
รองศาสตราจารย์มาลี ซิ้มศรีสกุล
|
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
5. |
นายฐิติกร แก้วพิจิตร
|
คณะบริหารธุรกิจ |
ยกเลิก |
6. |
นายปภังกร กึกก้อง
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
รอการตรวจสอบและยืนยัน |
7. |
นางสาวศุภิกา ฮวดศรี
|
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ |
ยกเลิก |
8. |
นายปลายมีน อำนวยชีวะ
|
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
9. |
นางสาวทิพวรรณ มีพึ่ง
|
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
10. |
นายว่าที่ ร.ต. พิชัย ช่างแกะ
|
คณะอุตสาหกรรมเกษตร |
ยืนยันการอบรม |
11. |
นายสุรเชษฐ์ แก้วงาม
|
สถาบันนวัตกรรมเทคโนโลยีไทย-ฝรั่งเศส 025869014 |
ยืนยันการอบรม |
12. |
นางอัธิยาพร แก้วงาม
|
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม - |
ยืนยันการอบรม |
13. |
นายทศพร อัศวรังษี
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
ยกเลิก |
14. |
นายทศพร อัศวรังษี
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
15. |
นางสาวบุปผา เสโตบล
|
คณะศิลปศาสตร์ประยุกต์ 022452221 |
ยืนยันการอบรม |
16. |
นายอธิวัฒน์ ขุขันธิน
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
17. |
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัณทนา เมฆโสภาวรรณกุล
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
18. |
นางสาวณัฐรัศ กลัดสกุล
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
19. |
นางปนัดดา แส้ทอง
|
สำนักงานอธิการบดี |
ยืนยันการอบรม |
20. |
ดร.วัชรีวรรณ จิตต์สกุล
|
คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล |
ยืนยันการอบรม |
21. |
ผู้ช่วยศาสตราจารย์จีรภา สรรพกิจกำจร
|
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
22. |
นายชิตพล วิมานจันทร์
|
สำนักงานอธิการบดี |
ยืนยันการอบรม |
23. |
นางสาววรรณวิศา วัฒนสินธุ์
|
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
24. |
นางสาวกณัฏฐนันท์ หลักหาญ
|
คณะบริหารธุรกิจและอุตสาหกรรมบริการ |
ยกเลิก |
25. |
นางสาวนรินทิพย์ เมฆาสวัสดิ์
|
สำนักงานอธิการบดี |
ยืนยันการอบรม |
26. |
นางสาวธมลวรรณ วงค์ปิง
|
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
27. |
นางสาวจิรชยา แตงทอง
|
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
28. |
นายทรงพล แดงเสริมศิริ
|
สถาบันนวัตกรรมเทคโนโลยีไทย-ฝรั่งเศส |
ยืนยันการอบรม |
29. |
นายเอกชัย กลิ่นบำรุง
|
สถาบันนวัตกรรมเทคโนโลยีไทย-ฝรั่งเศส |
ยืนยันการอบรม |
30. |
นายณัฐภัทร แสนศรี
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม - |
ยืนยันการอบรม |
31. |
รองศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ นิวิศพงศ์
|
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
32. |
นางสาวฐิติพร ตันติศรียานุรักษ์
|
สำนักงานอธิการบดี |
ยืนยันการอบรม |
33. |
นายกฤษ ทรงธนศักดิ์
|
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
34. |
นางสาวสุธิญา มะโน
|
คณะศิลปศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
35. |
นางสาวนภาพร ธิบุตร
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
36. |
นางสาววิไลลักษณ์ เทพษร
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
37. |
นางสาวล้ำค่า สุขสุภกิจ
|
คณะบริหารธุรกิจ |
ยกเลิก |
38. |
นางสาวปัทมา ผาสุถาน
|
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
39. |
รองศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ ปฏิทัศน์
|
คณะศิลปศาสตร์ประยุกต์ |
ยกเลิก |
40. |
นางสาวกนกวรรณ จิตต์งามขำ
|
สำนักงานอธิการบดี 025853810 |
ยืนยันการอบรม |
41. |
นายธิติพงศ์ ธีรพัฒน์ธนากูล
|
คณะบริหารธุรกิจ |
ยืนยันการอบรม |
42. |
นายศุภทิน ลีปรีชานนท์
|
สถาบันนวัตกรรมเทคโนโลยีไทย-ฝรั่งเศส |
ยืนยันการอบรม |
43. |
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุชัญญา โปษยะนันทน์
|
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
44. |
นางสาวอัญมณี ภูชิน
|
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม |
รอการตรวจสอบและยืนยัน |
45. |
นายเกรียงไกร โคตรชมภู
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
46. |
นายสรายุทธ มณีงาม
|
สถาบันนวัตกรรมเทคโนโลยีไทย-ฝรั่งเศส 025552531 |
ยืนยันการอบรม |
47. |
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัลยา อุบลทิพย์
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
48. |
นายปุรเชษฐ์ โลนุช
|
คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ |
ยกเลิก |
49. |
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เชฐธิดา กุศลาไสยานนท์
|
คณะพัฒนาธุรกิจและอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
50. |
ดร.จุฑารัตน์ ปิณฑะแพทย์
|
คณะพัฒนาธุรกิจและอุตสาหกรรม - |
ยกเลิก |
51. |
ผู้ช่วยศาสตราจารย์มนทิรา ประชาฤทธิ์ภักดี
|
คณะศิลปศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
52. |
นางรุ่งทิพย์ สกุลสุกใส
|
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
53. |
นางสาวสุธีรา พรหมแสง
|
สำนักหอสมุดกลาง |
ยืนยันการอบรม |
54. |
นายกุญช์ณภัท เมืองแก้ว
|
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
ยืนยันการอบรม |
55. |
นางนันทวัน วิมานรัตน์
|
คณะศิลปศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
56. |
นางสาววรพรรณ แดงพุธทางกูร
|
คณะบริหารธุรกิจและอุตสาหกรรมบริการ |
ยืนยันการอบรม |
57. |
นางสาววรพรรณ แดงพุธทางกูร
|
คณะบริหารธุรกิจและอุตสาหกรรมบริการ |
ยกเลิก |
58. |
นางสาวรัชนีวรรณ ตั้งเกียรติศิริ
|
คณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
59. |
นายฉัตรบดินทร์ แสนรัตน์
|
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
รอการตรวจสอบและยืนยัน |
60. |
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรพจน์ มีถม
|
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
ยืนยันการอบรม |
61. |
นางวิยะดา ศรีวีระชัย
|
สถาบันนวัตกรรมเทคโนโลยีไทย-ฝรั่งเศส |
ยืนยันการอบรม |
62. |
ดร.กัญญวิทย์ กลิ่นบำรุง
|
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
63. |
นายกิตติ เสือแพร
|
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม |
ยืนยันการอบรม |
64. |
รองศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ ปฏิทัศน์
|
คณะศิลปศาสตร์ประยุกต์ |
ยืนยันการอบรม |
65. |
นางสาวกณัฏฐนันท์ หลักหาญ
|
คณะบริหารธุรกิจและอุตสาหกรรมบริการ |
ยืนยันการอบรม |
66. |
นายวรเมธ ชัยวัฒนพงศ์
|
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
ยืนยันการอบรม |
67. |
รองศาสตราจารย์ ดร.เสาวนิตย์ กาญจนรัตน์
|
คณะสถาปัตยกรรมและการออกแบบ |
ยืนยันการอบรม |
68. |
นางสาวอัฉราภรณ์ ยอดคีรี
|
คณะสถาปัตยกรรมและการออกแบบ |
ยืนยันการอบรม |